
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| ధృవీకరణ: | WEEE |
| వారంటీ: | 1 సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | టెర్నరీ లిథియం, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, టైటానియం కోబాల్ట్ లిథియం |
1. తెలివైన ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ *1సెట్.
2. యాంటీ-స్టాటిక్ బ్యాగ్, యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్ మరియు కార్రుగేటెడ్ కేస్.
ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క ప్రయోజనాలు:
ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క ప్రతికూలత:
సమతుల్యం చేసే పద్ధతి ఏమిటంటే, అధిక వోల్టేజ్ స్ట్రింగ్ శక్తిని, అత్యల్ప వోల్టేజ్ స్ట్రింగ్ శక్తికి సమానమయ్యే వరకు విడుదల చేయడం, దీనివల్ల అదనపు శక్తి వృధా అవుతుంది.
ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క బ్యాటరీ నిర్వహణ దశ
ఇది చెడిపోయిన బ్యాటరీ సెల్:
1) బ్యాటరీ సెల్ను మార్చండి;
2) పూర్తిగా ఛార్జ్ చేయబడింది;
3) బ్యాలెన్స్;
4) పూర్తిగా ఛార్జ్ చేయబడింది;
5) బ్యాటరీ నిర్వహణ పూర్తయింది.
ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క సాధారణ పారామితులు:
| సాంకేతిక సూచిక | 2-24S 3A 4A ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ |
| మోడల్ SKU | 1990 |
| వర్తించే బ్యాటరీ స్ట్రింగ్లు | 2-24S |
| బ్యాటరీ సపోర్ట్ | 2V మరియు 4.5V మధ్య నామమాత్రపు వోల్టేజ్ |
| గరిష్ట కొలత వోల్టేజ్ | 4.5V |
| వర్తించే బ్యాటరీ రకం | టెర్నరీ లిథియం, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, టైటానియం కోబాల్ట్ లిథియం |
| గరిష్ట బ్యాలెన్సింగ్ కరెంట్ | లైఫ్పో4 కోసం 3A / టెర్నరీ కోసం 4A |
| సమతుల్యం చేసే రకం | డిశ్చార్జ్ బ్యాలెన్సింగ్ |
| పరిమాణం (సెం.మీ) | 36*20*25 |
| బరువు (కిలోగ్రాములు) | 3.6 |
మా క్లయింట్ల అవసరాలకు అనుగుణంగా మేము ఉత్పత్తులను నిరంతరం అప్గ్రేడ్ చేస్తూ ఉంటాము, దయచేసి గమనించండి.మా సేల్స్ పర్సన్ను సంప్రదించండిమరింత ఖచ్చితమైన వివరాల కోసం.
ఎడమ వైపు చిత్రం మా ఇంటెలిజెంట్ ఆటోమేటిక్ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క ప్రామాణిక కాన్ఫిగరేషన్. కుడి వైపు చిత్రంలో చూపిన విధంగా మేము మీకు క్లాంప్లతో కూడిన 16AWG వైర్లను కూడా అందిస్తాము.
బ్యాలెన్స్ చేసే ముందు, అత్యల్ప వోల్టేజ్ బ్యాటరీ ఓవర్-డిశ్చార్జ్ వోల్టేజ్ కంటే తక్కువగా ఉందో లేదో దయచేసి తనిఖీ చేయండి. ఒకవేళ అలా ఉంటే, దయచేసి ముందుగా బ్యాటరీలను ఛార్జ్ చేయండి; మరియు బ్యాటరీలు పూర్తిగా ఛార్జ్ అయినప్పుడు, బ్యాలెన్స్ చేయడం ప్రారంభించండి, అప్పుడు ఫలితం మెరుగ్గా ఉంటుంది.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713