
DS0877 (NCM/LFP)- డిస్ప్లే & ABS కేస్తో కూడిన 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్
DS0877C (LTO) - డిస్ప్లే మరియు ABS కేస్తో కూడిన 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| ధృవీకరణ: | ఎఫ్సిసి |
| మూల పదార్థం | పిసిబి బోర్డు |
| బ్యాటరీ రకం: | ఎన్సిఎం/ఎల్ఎఫ్పి/ఎల్టిఓ |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| బ్యాలెన్స్ కరెంట్ | గరిష్టంగా 5.5A |
| పని వాతావరణ ఉష్ణోగ్రత | -10℃~60℃ |
| లక్షణం | అధిక కరెంట్ శక్తి బదిలీ |
1. 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ *1సెట్.
2. యాంటీ-స్టాటిక్ బ్యాగ్, యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్ మరియు కార్రుగేటెడ్ కేస్.
3. TFT-LCD డిస్ప్లే (ఐచ్ఛికం).
ఈ 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ యొక్క లక్షణాలు:
| సాంకేతిక సూచికలు | సూచిక కంటెంట్ |
| ఉత్పత్తి నమూనా | DS0877/DS0877C |
| వర్తించే స్ట్రింగ్ సంఖ్య | 8S |
| వర్తించే బ్యాటరీ రకం | ఎన్సిఎం/ఎల్ఎఫ్పి/ఎల్టిఓ |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్ పరిధి | NCM/LFP: 2.7-4.2V LTO:1.8V-2.7V |
| బ్యాలెన్స్ వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | 5mV (సాధారణమైనది) |
| బ్యాలెన్స్ మోడ్ | యాక్టివ్ బ్యాలెన్స్, దీనిలో మొత్తం బ్యాటరీ సమూహం ఒకే సమయంలో శక్తి మార్పిడిలో పాల్గొంటుంది. |
| బ్యాలెన్స్ కరెంట్ | వోల్టేజ్ వ్యత్యాసం సుమారు 1V ఉన్నప్పుడు, గరిష్ట బ్యాలెన్స్ కరెంట్ 5A ఉంటుంది మరియు వోల్టేజ్ వ్యత్యాసం తగ్గే కొద్దీ బ్యాలెన్స్ కరెంట్ తగ్గుతుంది. పరికరం యొక్క కనిష్ట బ్యాలెన్స్ ప్రారంభ వోల్టేజ్ వ్యత్యాసం 0.01V. |
| అండర్ వోల్టేజ్ రక్షణ స్లీప్ వోల్టేజ్ | NCM/LFP: 2.7V LTO:1.8V |
| స్థిరమైన పని కరెంట్ | 20mA |
| పని వాతావరణ ఉష్ణోగ్రత | -10℃-60℃ |
| బాహ్య శక్తి | బాహ్య విద్యుత్ సరఫరా అవసరం లేదు, మరియు మొత్తం బ్యాటరీ సమూహం బ్యాటరీ యొక్క అంతర్గత శక్తి బదిలీపై ఆధారపడి సమతుల్యం చేయబడుతుంది. |
| సింగిల్ స్ట్రింగ్ వోల్టేజ్ పరిధి | 1.0V-4.5V |
| కొలత ఖచ్చితత్వం | 0.5% / ±5mV |
ఈ 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ యొక్క పని చేసే వోల్టేజ్: 2.7V-4.5V.
ఈ 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ టెర్నరీ లిథియం, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, లిథియం టైటనేట్లకు అనువైనది.
ఈ 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ పనిచేసే సూత్రం ప్రకారం, కెపాసిటర్ చార్జ్ను బదిలీ చేస్తుంది. బ్యాలెన్సర్ను బ్యాటరీకి కనెక్ట్ చేయగానే, బ్యాలెన్సింగ్ ప్రారంభమవుతుంది. ఇందులో ఒరిజినల్ కొత్త అల్ట్రా-లో ఇంటర్నల్ రెసిస్టెన్స్ MOS, 2OZ రాగి మందం గల PCB ఉన్నాయి.
ఈ 8S 5A యాక్టివ్ బ్యాలెన్సర్ గరిష్ట బ్యాలెన్సింగ్ కరెంట్ 5.5A, బ్యాటరీ ఎంత ఎక్కువగా బ్యాలెన్స్ చేయబడితే, కరెంట్ అంత తక్కువగా ఉంటుంది, మాన్యువల్ స్లీప్ స్విచ్తో, స్లీప్ మోడ్లో కరెంట్ 0.1mA కంటే తక్కువగా ఉంటుంది, బ్యాలెన్స్ వోల్టేజ్ కచ్చితత్వం 5mv లోపల ఉంటుంది.
అండర్-వోల్టేజ్ స్లీప్ ప్రొటెక్షన్తో, వోల్టేజ్ 3.0V కంటే తక్కువగా ఉన్నప్పుడు ఆటోమేటిక్గా ఆగిపోతుంది మరియు స్టాండ్బై పవర్ వినియోగం 0.1mA కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
| సంఖ్య | పేరు | నిర్వచనం |
| A | నల్ల బటన్ | స్క్రీన్ స్లీప్ బటన్ (స్లీప్/ఎల్లప్పుడూ ఆన్లో) |
| బి- →బి1+→బి2+→బి3+→బి4+→బి5+→బి6+→బి7+→బి8+ | B- | మొదటి బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క నెగటివ్ పోల్ |
| బి1+ | మొదటి బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి2+ | రెండవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి3+ | మూడవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి4+ | నాల్గవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి5+ | ఐదవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి6+ | ఆరవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి7+ | ఏడవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| బి8+ | ఎనిమిదవ బ్యాటరీ స్ట్రింగ్ యొక్క ధనాత్మక ధ్రువం | |
| C | స్క్రీన్ డిస్ప్లే ప్రాంతం | ఎడమవైపు: ఒకే బ్యాటరీ వోల్టేజ్; కుడివైపు: మొత్తం వోల్టేజ్ |
స్విచ్ల ద్వారా డిస్ప్లేను పైకి, కిందికి తిప్పవచ్చు.
దీనిని నేరుగా బ్యాటరీకి కనెక్ట్ చేయవచ్చు మరియు ఏదైనా బ్యాలెన్సర్ లేదా BMS తో సమాంతరంగా ఉపయోగించవచ్చు.
ప్రతి స్ట్రింగ్ యొక్క వోల్టేజ్ మరియు మొత్తం వోల్టేజ్ను ప్రదర్శిస్తుంది.
ఖచ్చితత్వం విషయానికి వస్తే, సుమారు 25°C గది ఉష్ణోగ్రత వద్ద సాధారణ ఖచ్చితత్వం ± 5mV, మరియు -20~60°C విస్తృత ఉష్ణోగ్రత పరిధిలో ఖచ్చితత్వం ±8mV ఉంటుంది.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713