పరిచయం:
మా కంపెనీ యొక్క ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న మరియు జనాదరణ పొందినబ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడుHT-CC20ABP సమగ్రమైన రూపాంతర నవీకరణను పూర్తి చేసుకుంది. ఈ బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం యొక్క నూతన రూపకల్పన, మరిన్ని బ్రాండ్ అంశాలు మరియు ఛాయలను చేర్చడం ద్వారా ఉత్పత్తికి ఫ్యాషనబుల్ మరియు ఆధునిక వాతావరణాన్ని అందించడమే కాకుండా, కార్యాచరణ మరియు వినియోగదారు అనుభవంలో కూడా పురోగతిని సాధించింది.
కొత్త బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరం సరళమైన మరియు సున్నితమైన రేఖల డిజైన్ను కలిగి ఉంది, దీని మొత్తం ఆకారం మరింత కాంపాక్ట్గా మరియు సుందరంగా ఉంటుంది. పాత మోడల్తో పోలిస్తే, ఇది మరింత విలక్షణంగా మరియు ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది. దీని బాహ్య కవచం అధిక-నాణ్యత గల అగ్ని నిరోధక మరియు అరుగుదల నిరోధక పదార్థాలతో తయారు చేయబడింది, ఇది ఉత్పత్తి యొక్క మన్నికను పెంచడమే కాకుండా, ఉపయోగించే సమయంలో భద్రత మరియు విశ్వసనీయతను కూడా నిర్ధారిస్తుంది.
HT-CC20ABP బ్యాటరీ కెపాసిటీ టెస్టర్లు అనేవి బ్యాటరీ ఛార్జ్ మరియు డిశ్చార్జ్ పనితీరు మూల్యాంకనం కోసం రూపొందించబడిన అధిక పనితీరు, అధిక కచ్చితత్వం గల పరీక్షా పరికరాలు. ఈ ఉత్పత్తులు వివిధ రకాల బ్యాటరీల పరీక్ష అవసరాలను తీర్చడానికి 9V-99V వోల్టేజ్ పరిధికి మద్దతు ఇస్తాయి. పరీక్ష యొక్క సౌలభ్యం మరియు కచ్చితత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి, ఛార్జ్ మరియు డిశ్చార్జ్ కరెంట్ మరియు వోల్టేజ్ రెండింటినీ 0.1V మరియు 0.1A స్టెప్స్లో కచ్చితంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
ఈ సిరీస్బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షలుఇది వోల్టేజ్, కరెంట్ మరియు కెపాసిటీ వంటి డేటాను నిజ సమయంలో ప్రదర్శించే అధిక-ఖచ్చితత్వ LCD డిస్ప్లేతో అమర్చబడింది, మరియు దీనిని ఉపయోగించడం సులభంగా మరియు సరళంగా ఉంటుంది. బ్యాటరీ సామర్థ్యం, జీవితకాలం మరియు పనితీరు మూల్యాంకనానికి ఇది అనువైనది. బ్యాటరీ తయారీదారు అయినా, నిర్వహణ సంస్థ అయినా లేదా బ్యాటరీ ఔత్సాహికులైనా, ఈ టెస్టర్ సమర్థవంతమైన మరియు నమ్మకమైన పరీక్షా అనుభవాన్ని అందిస్తుంది మరియు బ్యాటరీ నిర్వహణ మరియు పరీక్షకు ఇది ఒక ఆదర్శవంతమైన ఎంపిక.
హెల్టెక్ బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం యొక్క లక్షణాలు:
※ పాజిటివ్ మరియు నెగటివ్ పోలారిటీ రివర్స్ కనెక్షన్ యొక్క రక్షణ ఫంక్షన్తో కూడిన బ్యాటరీ కెపాసిటీ టెస్టర్.
※ మా బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరంలో ఇంటెలిజెంట్ కూలింగ్ ఫ్యాన్ ఉంది.
※ ప్రత్యేక LCD స్క్రీన్తో కూడిన బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం, మొత్తం డేటాను ఒకే చూపులో చూడవచ్చు.
※ దిబ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడువివిధ ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ అవసరాలను తీర్చడానికి, అధిక ఖచ్చితత్వం మరియు అనువైన అమరికతో.
| ఉత్పత్తి నమూనా | HT-CC20ABP |
| డిశ్చార్జ్ కట్-ఆఫ్ వోల్టేజ్ | 9~99V సర్దుబాటు చేయగల, సర్దుబాటు పరిధి 0.1V |
| ఛార్జింగ్ వోల్టేజ్ పరిధి | 9~99V సర్దుబాటు చేయగల, సర్దుబాటు పరిధి 0.1V |
| డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | 9V-21V:0.5-10Adjustable21V-99V:0.5-20Adjustable |
| ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 0.5-10A సర్దుబాటు చేయగల |
| ఛార్జ్ కట్-ఆఫ్ కరెంట్ | 0.1-5A 0.1A సర్దుబాటు చేయదగినది |
| గరిష్ట చక్రాల సంఖ్య | 99 సార్లు |
| సైకిల్ చివరి ఛార్జ్ సామర్థ్యం ప్రీసెట్ | 0-99AH (0 అంటే ప్రీసెట్ లేదు) |
| చక్రీయ షెల్వింగ్ సమయం | 0-20 నిమిషాల వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు |
| ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03V |
| ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ కరెంట్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03A |
ముగింపు
హెల్టెక్ ఎల్లప్పుడూ వినియోగదారులకు అత్యున్నత నాణ్యతను అందించడానికి కట్టుబడి ఉంది.బ్యాటరీ పరీక్ష మరియు నిర్వహణ పరికరాలుఈసారి బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరం యొక్క రూపాంతరీకరణ, మార్కెట్ డిమాండ్పై మేము జరిపిన లోతైన పరిశోధన ఫలితమే కాకుండా, ఉత్పత్తి నాణ్యత పట్ల మా నిరంతర అన్వేషణకు ప్రతిబింబం కూడా. ఈ కొత్త రూపం ఉత్పత్తిని మరింత అందంగా, ఆకర్షణీయంగా మార్చడమే కాకుండా, దాని ఆచరణాత్మకత మరియు వాడుక సౌలభ్యంలో కూడా ఒక గుణాత్మకమైన పురోగతిని సాధించింది. ఈ కొత్త బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరం వినియోగదారులకు అపూర్వమైన పరీక్షా అనుభవాన్ని అందించి, పరిశ్రమలో మా అగ్రస్థానాన్ని మరోసారి సుస్థిరం చేస్తుందని మేము విశ్వసిస్తున్నాము.
పరిశ్రమలో ఒక సుప్రసిద్ధ బ్రాండ్గా, హెల్టెక్ ఎల్లప్పుడూ ఆవిష్కరణల ద్వారా నడపబడుతూ, అధిక పనితీరు మరియు అధిక నాణ్యత గల పరీక్షా పరికరాలను నిరంతరం విడుదల చేస్తూ వస్తోంది. ఈసారి బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరం యొక్క రూప నవీకరణ, కంపెనీ యొక్క నిరంతర ఆవిష్కరణ మరియు అభివృద్ధికి ఒక చిన్న నమూనా మాత్రమే. భవిష్యత్తులో, హెల్టెక్ తన పరిశోధన మరియు అభివృద్ధి పెట్టుబడిని పెంచుతూనే ఉంటుంది, మరింత వినూత్నమైన మరియు పోటీతత్వ ఉత్పత్తులను నిరంతరం విడుదల చేస్తుంది, మరియు పరిశ్రమ అభివృద్ధికి మరింతగా దోహదపడుతుంది.
మీకు ఏవైనా ప్రశ్నలు ఉంటే లేదా మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటే, దయచేసి సంకోచించకండి.మమ్మల్ని సంప్రదించండి.
కొటేషన్ కోసం అభ్యర్థన:
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
సుక్రే:sucre@heltec-bms.com/ +86 136 8844 2313
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713
పోస్ట్ చేసిన సమయం: ఫిబ్రవరి-13-2025
