
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ బిఎంఎస్ |
| పదార్థం: | PCB బోర్డు |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| ధృవీకరణ: | WEEE |
| వారంటీ: | 1 సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | టెర్నరీ లిథియం, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, టైటానియం కోబాల్ట్ లిథియం |
బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ ప్రామాణిక కాన్ఫిగరేషన్
ఐచ్ఛికం (క్లాంపులతో కూడిన 16AWG వైర్లతో వస్తుంది)
బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ పారామితులు
| విద్యుత్ సరఫరా మోడ్ | DC 12V 4A |
| సింగిల్-ఛానల్ వోల్టేజ్ కొలత పరిధి | 1V~5V |
| సింగిల్-ఛానల్ వోల్టేజ్ డిస్ప్లే ఖచ్చితత్వం | 0.001V |
| సింగిల్-ఛానల్ వోల్టేజ్ సేకరణ ఖచ్చితత్వం | ±(0.05%+0.003V) |
| సింగిల్-ఛానల్ వోల్టేజ్ వర్కింగ్ రేంజ్ | 2.0V~4.5V |
| సర్దుబాటు చేయగల బ్యాలెన్సింగ్ కరెంట్ | 1A-7A (వోల్టేజ్ ఎంత తక్కువగా ఉంటే, ఇంపిడెన్స్ మరియు కరెంట్ అంత తక్కువగా ఉంటాయి.) |
| వర్తించే బ్యాటరీ రకం | 2.0V మరియు 4.5V మధ్య వోల్టేజ్లు కలిగిన లిథియం బ్యాటరీలు, ఉదాహరణకు టెర్నరీ లిథియం మరియు లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్ |
| పని ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమ | 0℃~50℃ ఉష్ణోగ్రత మరియు 20%~80%RH తేమ. |
| పని వాతావరణం | క్షయకారక, పేలుడు స్వభావం గల, ఇన్సులేషన్ను దెబ్బతీసే వాయువు లేదా వాహక ధూళి మొదలైనవి ఉండకూడదు. |
1. బ్యాటరీ రిపేరర్ *1సెట్.
2. యాంటీ-స్టాటిక్ బ్యాగ్, యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్ మరియు కార్రుగేటెడ్ కేస్.
ఈ బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క ప్రయోజనాలు:
సమతుల్యం చేసే పద్ధతి ఏమిటంటే, అధిక వోల్టేజ్ స్ట్రింగ్ శక్తిని, అత్యల్ప వోల్టేజ్ స్ట్రింగ్ శక్తికి సమానమయ్యే వరకు విడుదల చేయడం, దీనివల్ల అదనపు శక్తి వృధా అవుతుంది.
బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ యొక్క బ్యాటరీ నిర్వహణ దశలు:
ఇది చెడిపోయిన బ్యాటరీ సెల్:
1) బ్యాటరీ సెల్ను మార్చండి;
2) పూర్తిగా ఛార్జ్ చేయబడింది;
3) బ్యాలెన్స్;
4) పూర్తిగా ఛార్జ్ చేయబడింది;
5) బ్యాటరీ నిర్వహణ పూర్తయింది.
బ్యాటరీ ఈక్వలైజర్ సాధారణ పారామితులు:
| సాంకేతిక సూచిక | 2-24S 7A లిథియం బ్యాటరీ ఆటోమేటిక్ ఈక్వలైజర్ |
| మోడల్ SKU | HTB-J24S07A |
| వర్తించే బ్యాటరీ స్ట్రింగ్లు | 2-24S |
| వర్తించే బ్యాటరీ రకం | టెర్నరీ లిథియం, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, టైటానియం కోబాల్ట్ లిథియం |
| గరిష్ట బ్యాలెన్సింగ్ కరెంట్ | 7A |
| సమతుల్యం చేసే రకం | డిశ్చార్జ్ బ్యాలెన్సింగ్ |
| పరిమాణం (సెం.మీ) | 31*26*21 |
| బరువు (కిలోగ్రాములు) | 3.5 |
మా క్లయింట్ల అవసరాలకు అనుగుణంగా మేము ఉత్పత్తులను నిరంతరం అప్గ్రేడ్ చేస్తూ ఉంటాము, దయచేసి గమనించండి.మా సేల్స్ పర్సన్ను సంప్రదించండిమరింత ఖచ్చితమైన వివరాల కోసం.
బ్యాలెన్స్ చేసే ముందు, అత్యల్ప వోల్టేజ్ బ్యాటరీ ఓవర్-డిశ్చార్జ్ వోల్టేజ్ కంటే తక్కువగా ఉందో లేదో దయచేసి తనిఖీ చేయండి. ఒకవేళ అలా ఉంటే, దయచేసి ముందుగా బ్యాటరీలను ఛార్జ్ చేయండి; మరియు బ్యాటరీలు పూర్తిగా ఛార్జ్ అయినప్పుడు, బ్యాలెన్స్ చేయడం ప్రారంభించండి, అప్పుడు ఫలితం మెరుగ్గా ఉంటుంది.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713