పరిచయం:
హెల్టెక్ ఎనర్జీ అధికారిక ఉత్పత్తి బ్లాగ్కు స్వాగతం! మిమ్మల్ని పరిచయం చేయడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము...బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష యంత్రంHT-ABT10A30V మరియు HT-ABT50A5V, వివిధ పరిశ్రమలలోని నిపుణుల విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి రూపొందించబడిన అత్యాధునిక బ్యాటరీ సామర్థ్య టెస్టర్లు. ఈ అధునాతన టెస్టర్ సిరీస్ విస్తృత శ్రేణి ఫీచర్లు మరియు సామర్థ్యాలను అందిస్తుంది, ఇది బ్యాటరీ పనితీరు మరియు సామర్థ్యాన్ని ఖచ్చితంగా అంచనా వేయడానికి ఒక అనివార్యమైన సాధనంగా నిలుస్తుంది.
ఉత్పత్తి సమాచారం:
దిబ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడుHT-ABT10A30V (సింగిల్ ఛానల్)
| మోడల్ | HT-BCT10A30V |
| ఛార్జింగ్ పరిధి | 1-30V/0.5-10A సర్దుబాటు |
| డిశ్చార్జ్ పరిధి | 1-30V/0.5-10A సర్దుబాటు |
| పని దశ | ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్/విశ్రాంతి సమయం/సైకిల్ |
| కమ్యూనికేషన్ | USB, విన్ XP లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సిస్టమ్లు, చైనీస్ లేదా ఇంగ్లీష్ |
| రక్షణాత్మక విధి | బ్యాటరీ ఓవర్వోల్టేజ్/బ్యాటరీ రివర్స్ కనెక్షన్/బ్యాటరీ డిస్కనెక్షన్/ఫ్యాన్ పనిచేయకపోవడం |
| ఖచ్చితత్వం | V±0.1%,A±0.1%(ఖచ్చితత్వం యొక్క చెల్లుబాటు కాలం, కొనుగోలు చేసిన తేదీ నుండి ఒక సంవత్సరం లోపు) |
| శీతలీకరణ | కూలింగ్ ఫ్యాన్లు 40°C వద్ద తెరుచుకుంటాయి, 83°C వద్ద రక్షించబడతాయి (దయచేసి ఫ్యాన్లను క్రమం తప్పకుండా తనిఖీ చేసి, నిర్వహించండి) |
| పని వాతావరణం | 0-40°C, గాలి ప్రసరణ, యంత్రం చుట్టూ వేడి పేరుకుపోకుండా చూసుకోండి |
| హెచ్చరిక | 30V కంటే ఎక్కువ వోల్టేజ్ ఉన్న బ్యాటరీలను పరీక్షించడం నిషిద్ధం. |
| శక్తి | AC200-240V 50/60HZ (110V, అనుకూలీకరించదగినది) |
| పరిమాణం | ఉత్పత్తి పరిమాణం 167*165*240మి.మీ |
| బరువు | 2.6 కిలోలు |
దిబ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడుHT-ABT50A5V (మొత్తం సమూహం)
| మోడల్ | HT-BCT50A5V |
| ఛార్జింగ్ పరిధి | 0.3-5V/0.3-50A సర్దుబాటు, CC-CV |
| డిశ్చార్జ్ పరిధి | 0.3-5V/0.3-50A సర్దుబాటు, CC |
| పని దశ | ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్/విశ్రాంతి సమయం/సైకిల్ 9999 సార్లు |
| సహాయక విధులు | వోల్టేజ్ బ్యాలెన్సింగ్ (CV డిశ్చార్జ్) |
| రక్షణాత్మక విధి | బ్యాటరీ ఓవర్వోల్టేజ్/బ్యాటరీ రివర్స్ కనెక్షన్/బ్యాటరీ డిస్కనెక్షన్/ఫ్యాన్ పనిచేయకపోవడం |
| ఖచ్చితత్వం | V±0.1%,A±0.1%,(ఖచ్చితత్వ హామీ సమయం కొనుగోలు చేసిన తేదీ నుండి ఒక సంవత్సరం లోపు ఉంటుంది) |
| శీతలీకరణ | కూలింగ్ ఫ్యాన్లు 40°C వద్ద తెరుచుకుంటాయి, 83°C వద్ద రక్షించబడతాయి (దయచేసి ఫ్యాన్లను క్రమం తప్పకుండా తనిఖీ చేసి, నిర్వహించండి) |
| పని వాతావరణం | 0-40°C, గాలి ప్రసరణ, యంత్రం చుట్టూ వేడి పేరుకుపోకుండా చూసుకోండి |
| హెచ్చరిక | 5V కంటే ఎక్కువ వోల్టేజ్ ఉన్న బ్యాటరీలను పరీక్షించడం నిషిద్ధం. |
| శక్తి | AC200-240V 50/60HZ (110V అనుకూలీకరించదగినది) |
| పరిమాణం | ఉత్పత్తి పరిమాణం 167*165*240మి.మీ |
| బరువు | 2.6 కేజీ |
లక్షణాలు:
1. బహుముఖ ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జ్ పరిధి: మోడల్HT-BCT10A30V1-30V ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జ్ పరిధిని అందిస్తుండగా, HT-ABT50A5V 0.3-5V ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జ్ పరిధిని అందిస్తుంది, దీనిని నిర్దిష్ట అవసరాలకు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు, ఇది వివిధ పరీక్షా సందర్భాలకు సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది.
2. సమగ్ర ప్రక్రియ దశలు: మాబ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడుఛార్జ్, డిశ్చార్జ్, రెస్ట్ మరియు సైకిల్ ప్రక్రియలను నిర్వహించగల సామర్థ్యంతో, ఈ టెస్టర్ కాలక్రమేణా బ్యాటరీ పనితీరును మూల్యాంకనం చేయడానికి ఒక పూర్తి పరిష్కారాన్ని అందిస్తుంది.
3. కమ్యూనికేషన్ మరియు అలారం రక్షణ: మా బ్యాటరీ సామర్థ్య టెస్టర్ USB కమ్యూనికేషన్ సామర్థ్యాలతో అమర్చబడింది మరియు WIN XP లేదా అంతకంటే ఎక్కువ వెర్షన్ సిస్టమ్కు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది బ్యాటరీ ఓవర్వోల్టేజ్, రివర్స్ కనెక్షన్, డిస్కనెక్షన్ మరియు మెషీన్ లోపల అధిక ఉష్ణోగ్రత వంటి వాటికి అలారం రక్షణను కూడా కలిగి ఉంది. అదనంగా, ఇది మరింత భద్రత కోసం ఓవర్వోల్టేజ్ మరియు ఓవర్కరెంట్ రక్షణను అందిస్తుంది.
4. క్రమాంకన పరికరాలు మరియు ఖచ్చితత్వం: ఈ బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం క్రమాంకనం కోసం వోల్టేజ్ మరియు కరెంట్ ప్రామాణిక వనరులతో వస్తుంది, ఇది కచ్చితమైన మరియు నమ్మదగిన కొలతలను నిర్ధారిస్తుంది. వోల్టేజ్లో ±0.1% మరియు కరెంట్లో ±0.1% ఖచ్చితత్వంతో, వినియోగదారులు ఈ పరీక్ష పరికరం నుండి పొందిన ఫలితాలను విశ్వసించవచ్చు.
5. సమర్థవంతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుడు: ఉష్ణోగ్రత-నియంత్రిత ఫ్యాన్ 40°C వద్ద పనిచేయడం ప్రారంభించి, 83°C వద్ద రక్షణను అందిస్తుంది, తద్వారా సరైన ఉష్ణ వెదజల్లుడును నిర్ధారిస్తూ టెస్టర్ యొక్క సమగ్రతను కాపాడుతుంది.
6. కాంపాక్ట్ డిజైన్ మరియు పని చేసే వాతావరణం: 167 మిమీ వెడల్పు, 165 మిమీ ఎత్తు, మరియు 240 మిమీ లోతు కొలతలు మరియు 2.6 కిలోల నికర బరువుతో, హెల్టెక్ బ్యాటరీ కెపాసిటీ టెస్టర్ కాంపాక్ట్గా మరియు పోర్టబుల్గా ఉంటుంది. వేడి పేరుకుపోకుండా నిరోధించడానికి సరైన వెంటిలేషన్తో, 0-40°C ఉష్ణోగ్రతల పరిధిలో ఉండే పని వాతావరణంలో పనిచేయడానికి ఇది రూపొందించబడింది.
ముగింపు
హెల్టెక్ బ్యాటరీ కెపాసిటీ టెస్టర్ అనేది అత్యున్నత నాణ్యత మరియు పనితీరు ప్రమాణాలను అందుకునే ఒక నమ్మకమైన మరియు సమర్థవంతమైన బ్యాటరీ కెపాసిటీ టెస్టర్. మీరు ఆటోమోటివ్, టెలికమ్యూనికేషన్స్, లేదా పునరుత్పాదక ఇంధన పరిశ్రమలో ఉన్నా, బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని మరియు పనితీరును ఖచ్చితంగా అంచనా వేయడానికి ఈ టెస్టర్ ఒక అత్యవసరమైన సాధనం.
మీకు ఏవైనా ప్రశ్నలు ఉంటే లేదా మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటే, దయచేసి సంకోచించకండి.మమ్మల్ని సంప్రదించండి.
కొటేషన్ కోసం అభ్యర్థన:
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
సుక్రే:sucre@heltec-bms.com/ +86 136 8844 2313
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713
పోస్ట్ చేసిన సమయం: ఆగస్టు-23-2024
