పరిచయం:
హెల్టెక్ HT-BCT05A55V/84Vబ్యాటరీ పారామీటర్ టెస్టర్ఇంటెలిజెంట్ కాంప్రహెన్సివ్ టెస్టర్ యొక్క బహుళ ఫంక్షన్ పారామీటర్ మైక్రోచిప్ ద్వారా నియంత్రించబడుతుంది. ఇందులో యునైటెడ్ స్టేట్స్ నుండి ఒక తక్కువ పవర్ కంప్యూటింగ్ చిప్ మరియు తైవాన్ నుండి ఒక మైక్రోచిప్ ఉన్నాయి. వివిధ రకాల రీఛార్జబుల్ బ్యాటరీ, తొలగించగల పవర్ మరియు డిజిటల్ అడాప్టర్ వంటి విద్యుత్ సరఫరా యొక్క వివిధ పారామీటర్లను ఇది ఖచ్చితంగా పరీక్షిస్తుంది. ఈ పారామీటర్ మొబైల్ ఫోన్, ల్యాప్టాప్, నోట్బుక్ మరియు ఇతర డిజిటల్ ఉత్పత్తుల నాణ్యత మరియు పనితీరును అంచనా వేయడానికి ఉపయోగపడుతుంది. వోల్టేజ్, కరెంట్, రెసిస్టెన్స్, కెపాసిటీ వంటి పారామీటర్లను ఖచ్చితంగా ప్రదర్శించడానికి ఇందులో 4 అంకెల రెండు వరుసలు ఉన్నాయి. పరీక్ష ఫలితం మరింత శక్తివంతంగా మరియు మరింత ఖచ్చితంగా ఉంటుంది. ఈ టెస్టర్ సింగిల్ సెల్ బ్యాటరీ మరియు బ్యాటరీ ప్యాక్ యొక్క వోల్టేజ్, రెసిస్టెన్స్, కెపాసిటీ మరియు డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను పరీక్షించడానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
దీని యొక్క హృదయంలోబ్యాటరీ పారామీటర్ టెస్టర్ఇది వివిధ బ్యాటరీ పారామితులను ఖచ్చితంగా పర్యవేక్షించే ఒక మైక్రోచిప్ నియంత్రణ వ్యవస్థ. వినియోగదారులు ఆంపియర్-అవర్ విలువలు, నో-లోడ్ మరియు డిశ్చార్జ్ వోల్టేజ్లు, ఛార్జ్ మరియు డిశ్చార్జ్ కరెంట్, అంతర్గత నిరోధకత మరియు మొత్తం సామర్థ్యాన్ని సులభంగా పొందవచ్చు. ఈ సమగ్ర డేటా మీకు బ్యాటరీ పనితీరు యొక్క పూర్తి చిత్రాన్ని అందిస్తుంది, ఇది సాధారణ వినియోగదారులకు మరియు నిపుణులకు కూడా చాలా కీలకం.
అప్లికేషన్ల పరిధి
- దిబ్యాటరీ పారామీటర్ టెస్టర్ఇది లిథియం బ్యాటరీ, నికెల్ బ్యాటరీ, బ్యాటరీ ప్యాక్లు, పవర్ బ్యాంక్లను ఉత్పత్తి చేసే తయారీదారుల కోసం ఉద్దేశించబడింది. ఇది పరిశోధన మరియు అభివృద్ధి (R&D), నాణ్యత నియంత్రణ, కొనుగోలు నాణ్యత పరీక్ష మరియు నిర్వహణ పరీక్షల కోసం ఆపరేటింగ్ స్టోర్ల కొరకు ఉద్దేశించబడింది.
- బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ పరీక్షలో బ్యాటరీ సెల్ను వేగంగా గుర్తించగలదు.
- బ్యాటరీ ప్యాక్ను అసెంబ్లింగ్ చేయడానికి సెల్ను ఎంచుకోవడానికి నిరోధకతను వేగంగా పరీక్షించండి.
- వృద్ధాప్య పరీక్ష మరియు ఉష్ణ స్థిరత్వ పరీక్ష.
- నిర్వహణ కోసం మొబైల్ ఫోన్ మరియు నోట్బుక్ ఛార్జింగ్ కరెంట్ను పరీక్షించడం.
లక్షణాలు :
1. మొదటి అసలైన డిజైన్బ్యాటరీ పారామీటర్ టెస్టర్ఇది ఛార్జింగ్ తర్వాత ఆటోమేటిక్గా సామర్థ్యాన్ని కొలుస్తుంది.
2. పోర్టబుల్ పవర్ బ్యాంక్ మరియు మొబైల్ ఫోన్, నోట్బుక్ల కోసం ఛార్జింగ్ కరెంట్ డిస్ప్లే ఫంక్షన్ ఉంది.
3. మైక్రోచిప్ నియంత్రిత ఖచ్చితమైన మానిటర్ ఉంది.
4. నో-లోడ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ వోల్టేజ్, ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్, రెసిస్టెన్స్ మరియు కెపాసిటీలకు ఆంపియర్ అవర్ విలువలు ఉంటాయి.
5. బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని పరీక్షించడానికి 0.5A/1A/2A/5A డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను ఎంచుకోవచ్చు.
6. దిబ్యాటరీ పారామీటర్ టెస్టర్లిథియం/నికెల్ బ్యాటరీ, బ్యాటరీ ప్యాక్, సౌరశక్తితో ఉత్పత్తి అయ్యే విద్యుత్కు అనుకూలమైనది.
7. ప్రదర్శన కోసం పరీక్ష ఫంక్షన్కు అనుగుణంగా చిహ్నాలు మరియు పదాలు ఉన్నాయి.
8. కనెక్షన్ సరిగ్గా లేనప్పుడు బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం అలారం ఇస్తుంది.
ఉత్పత్తి సమాచారం
| విద్యుత్ సరఫరా యొక్క వోల్టేజ్ | AC100V/240V |
| వోల్టేజ్ పరీక్ష | 0~55V;0~84V |
| నిరోధకతను పరీక్షించడం | 0~2000 mΩ |
| ఒకే బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని పరీక్షించడం | 0~9.999 AH |
| బ్యాటరీ ప్యాక్ సామర్థ్యాన్ని పరీక్షించడం | 0~99.99 AH |
| తీర్మానం | ±5% |
| వోల్టేజ్ పరీక్ష పరిధి | 0.001V~±100VDC |
| వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±5% |
| ఛార్జింగ్ వోల్టేజ్ | 4.2V |
| బాహ్య USB అవుట్పుట్ | 5V-2A |
| ఉత్పత్తి పరిమాణం | 300x90x82 మిమీ |
| ఛార్జ్ కరెంట్ను సెట్ చేయడం | 0.5A/1A/2A |
| డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను పరీక్షించడం | 0.5A/1A/2A/5A |
| డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను ప్రదర్శించడం | 0-5A |
| బాహ్య USB అవుట్పుట్ | 5V/2A |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ వోల్టేజ్, నిరోధకత, సామర్థ్యం మరియు డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ పరీక్ష కోసం ఉపయోగించబడుతుంది |
కొటేషన్ కోసం అభ్యర్థన:
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
సుక్రే:sucre@heltec-bms.com/ +86 136 8844 2313
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713
పోస్ట్ సమయం: అక్టోబర్-10-2024
