
HT-BCT05A55V బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడు
HT-BCT05A84V బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షకుడు
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| విద్యుత్ సరఫరా యొక్క వోల్టేజ్ | AC100~240V |
| వోల్టేజ్ పరీక్ష | 0~55V;0~84V |
| నిరోధకతను పరీక్షించడం | 0~2000 mΩ |
| పరీక్షా సామర్థ్యం | 0~9999 mah |
| ఉత్పత్తి పరిమాణం | 300x90x82 మిమీ |
| డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను పరీక్షించడం | 0.5A/1A/2A/5A |
| డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను ప్రదర్శించడం | 0-5A |
| బాహ్య USB అవుట్పుట్ | 5V/2A |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ వోల్టేజ్, నిరోధకత, సామర్థ్యం మరియు డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ పరీక్ష కోసం ఉపయోగించబడుతుంది |
1. బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం *1 సెట్
2. యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్, కార్టన్ మరియు చెక్క పెట్టె.
1. మొదటి అసలైన డిజైన్ అనేది ఛార్జింగ్ తర్వాత స్వయంచాలకంగా సామర్థ్య కొలతతో పనిచేసే ఒక టెస్టర్.
2. పోర్టబుల్ పవర్ బ్యాంక్ మరియు మొబైల్ ఫోన్, నోట్బుక్ల కోసం ఛార్జింగ్ కరెంట్ డిస్ప్లే ఫంక్షన్ ఉంది.
3. మైక్రోచిప్ నియంత్రిత ఖచ్చితమైన మానిటర్ ఉంది.
4. నో-లోడ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ వోల్టేజ్, ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్, రెసిస్టెన్స్ మరియు కెపాసిటీలకు ఆంపియర్ అవర్ విలువలు ఉంటాయి.
5. బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని పరీక్షించడానికి 0.5A/1A/2A/5A డిశ్చార్జింగ్ కరెంట్ను ఎంచుకోవచ్చు.
6. బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్షా పరికరం లిథియం/నికెల్ బ్యాటరీ, బ్యాటరీ ప్యాక్, సౌరశక్తితో ఉత్పత్తి అయ్యే విద్యుత్కు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
7. ప్రదర్శన కోసం పరీక్ష ఫంక్షన్కు అనుగుణంగా చిహ్నాలు మరియు పదాలు ఉన్నాయి.
8. కనెక్షన్ సరిగ్గా లేనప్పుడు బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరికరం అలారం ఇస్తుంది.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713