
HT-CC40ABP బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | లెడ్-యాసిడ్ బ్యాటరీ, లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ, ఇతర బ్యాటరీ |
| ఛానెల్లు: | ఒకే సమూహం |
| గరిష్ట ఛార్జ్ప్రస్తుతం: | 20ఎ |
| గరిష్ట డిశ్చార్జ్ కరెంట్: | 40ఎ |
| గరిష్ట కొలత వోల్టేజ్: | 99V |
| ఒకే ప్యాకేజీ పరిమాణం: | 60X57X27 సెం.మీ |
| ఒక్కొక్కరి మొత్తం బరువు: | 15,000 కిలోగ్రాములు |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని (ఛార్జ్ & డిశ్చార్జ్) పరీక్షించడానికి ఉపయోగించబడుతుంది./బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్ |
హెల్టెక్ HT-CC40ABP బ్యాటరీ సామర్థ్య పరీక్ష పరామితి:
| డిశ్చార్జ్ కరెంట్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03A |
| డిశ్చార్జ్ వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03V |
| డిశ్చార్జ్ కట్-ఆఫ్ వోల్టేజ్ | 9 ~ 99V సర్దుబాటు చేయగల, సర్దుబాటు పరిధి 0.1V |
| డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | 0.5 నుండి 40A వరకు స్థిరమైన కరెంట్, 0.1A వరకు సర్దుబాటు చేయగల కరెంట్ |
| ఛార్జింగ్ వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03V |
| ఛార్జింగ్ వోల్టేజ్ పరిధి | 9-99V సర్దుబాటు చేయగల 0.1V |
| ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 0.5 నుండి 20A వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు, కరెంట్ 0.1A నుండి సర్దుబాటు చేయవచ్చు |
| ఛార్జ్ కట్-ఆఫ్ కరెంట్ | 0.1-5A 0.1A సర్దుబాటు చేయదగినది |
| ఛార్జింగ్ కరెంట్ ఖచ్చితత్వం | ±0.03A |
| చక్రీయ షెల్వింగ్ సమయం | 0-20 నిమిషాలు |
| గరిష్ట చక్రాల సంఖ్య | 16 సార్లు |
| సైకిల్ చివరి ఛార్జ్ సామర్థ్యం ప్రీసెట్ | 0-99AH (0 అంటే ప్రీసెట్ లేదు) |
※ పాజిటివ్ మరియు నెగటివ్ పోలారిటీ రివర్స్ కనెక్షన్ యొక్క రక్షణ ఫంక్షన్తో కూడిన బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్
※ మా బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషీన్లో ఇంటెలిజెంట్ కూలింగ్ ఫ్యాన్ ఉంది
※ ప్రత్యేక LCD స్క్రీన్తో కూడిన బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్, మొత్తం డేటాను ఒకే చూపులో చూడవచ్చు
※ అధిక కచ్చితత్వం, అనువైన సెట్టింగ్తో కూడిన బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్, వివిధ ఛార్జింగ్ మరియు డిశ్చార్జింగ్ అవసరాలను తీరుస్తుంది.
1. బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్ *1సెట్
2. యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్, కార్టన్ మరియు చెక్క పెట్టె.
హెల్టెక్ HT-CC40ABP బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ మెషిన్ యొక్క పని చేసే విధానాలు:
| పవర్ సాకెట్ | మోడ్ వివరణ |
| 00 | చారిత్రక చక్రీయ డేటా ప్రశ్న మోడ్ |
| 01 | సామర్థ్య పరీక్ష |
| 02 | ప్రామాణిక ఛార్జీ |
| 03 | డిశ్చార్జ్తో ప్రారంభించి ఛార్జ్తో ముగించండి, సైకిల్ సంఖ్య 1-16 సార్లు |
| 04 | ఛార్జింగ్తో ప్రారంభించి ఛార్జింగ్తో ముగించండి, సైకిల్ సంఖ్య 1-16 సార్లు |
| 05 | డిశ్చార్జ్తో ప్రారంభించి డిశ్చార్జ్తో ముగించండి, సైకిల్ సంఖ్య 1-16 సమయాలు |
| 06 | ఛార్జింగ్తో ప్రారంభించి డిశ్చార్జ్తో ముగించండి, సైకిల్ సంఖ్య 1-16 సార్లు |
| 07 | నెట్వర్కింగ్ మోడ్ (ఆటోమేటిక్గా ఈ మోడ్కి మార్చబడింది) కంప్యూటర్ పరికరాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు) |
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713