
HT-ED10AC8V20 (8 ఛానెల్స్ 10A) బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ టెస్ట్ & ఈక్వలైజేషన్ పరికరం
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | లిథియం బ్యాటరీ, నికెల్ మెటల్ హైడ్రైడ్, నికెల్ కాడ్మియం బ్యాటరీ, ఆల్కలైన్ బ్యాటరీ, లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్ బ్యాటరీ, లెడ్-యాసిడ్ బ్యాటరీలు మరియు ఇతర బ్యాటరీలు. |
| ఛానెల్లు: | 8 ఛానెల్లు |
| ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ కరెంట్: | 10ఎ |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ ఈక్వలైజేషన్ మరియు కెపాసిటీ (ఛార్జ్ & డిశ్చార్జ్) పరీక్ష కోసం ఉపయోగిస్తారు. |
| ఇన్పుట్ పవర్ | AC200V~245V @50HZ/60HZ 50A |
| స్టాండ్బై పవర్ | 80W |
| పూర్తి లోడ్ శక్తి | 2400W |
| అనుమతించదగిన ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమ | పరిసర ఉష్ణోగ్రత <35 డిగ్రీలు; తేమ <90% |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 8 ఛానెల్లు |
| ఇంటర్-ఛానల్ వోల్టేజ్ నిరోధకత | AC1000V/2 నిమిషాలు మినహాయింపు లేకుండా |
| గరిష్ట ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 10ఎ |
| గరిష్ట ఉత్సర్గ ప్రవాహం | 10ఎ |
| గరిష్ట అవుట్పుట్ వోల్టేజ్ | 20V |
| కనిష్ట వోల్టేజ్ | 1V |
| కొలత వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.02V |
| ప్రస్తుత ఖచ్చితత్వాన్ని కొలవడం | ±0.02A |
| అప్పర్ కంప్యూటర్ సాఫ్ట్వేర్ యొక్క వర్తించే వ్యవస్థలు మరియు కాన్ఫిగరేషన్లు | నెట్వర్క్ పోర్ట్ కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన విండోస్ XP లేదా అంతకంటే ఎక్కువ వెర్షన్ సిస్టమ్లు. |
1. లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ & ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం *1సెట్
2. యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్, కార్టన్ మరియు చెక్క పెట్టె.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713