
HT-ED10AC20 (20 ఛానెల్స్ 10A)
HT-ED50AC08 (8 ఛానెల్స్ 50A)
HT-CC20ABP
HT-CC40ABP
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| ఉత్పత్తులు | HT-ED10AC20 | HT-ED50AC8 | HT-CC20A | HT-CC40ABP |
| పరీక్ష వోల్టేజ్ | సింగిల్ ఛానల్ 1-5V | సింగిల్ ఛానల్ 1-5V | 9-99V | 9-99V |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 20 ఛానెళ్లు | 8 ఛానెల్లు | ఒకే సమూహం | ఒకే సమూహం |
| గరిష్ట ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 10ఎ | 50ఎ | 10ఎ | 20ఎ |
| గరిష్ట డిశ్చార్జ్ కరెంట్ | 10ఎ | 50ఎ | 20ఎ | 40ఎ |
| ఇన్పుట్ పవర్ | స్టాండ్బై పవర్ 80W; పూర్తి లోడ్ పవర్ 1500W; | స్టాండ్బై పవర్ 80W; పూర్తి లోడ్ పవర్ 3200W; | స్టాండ్బై పవర్ 80W; పూర్తి లోడ్ పవర్ 1500W; | స్టాండ్బై పవర్ 80W; పూర్తి లోడ్ పవర్ 3000W; |
| కొలత వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.02V | ±0.02V | ±0.03V | ±0.03V |
| ప్రస్తుత ఖచ్చితత్వాన్ని కొలవడం | ±0.02A | ±0.02A | ±0.03A | ±0.03A |
| బ్యాటరీ రకాన్ని కొలవడం | లిథియం అయాన్ బ్యాటరీ | లిథియం అయాన్ బ్యాటరీ | లెడ్-యాసిడ్ బ్యాటరీ, లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ | లెడ్-యాసిడ్ బ్యాటరీ, లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ |
| వోల్టేజ్ బ్యాలెన్సింగ్ ఫంక్షన్ | కలిగి ఉంది | కలిగి ఉంది | no | no |
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ బిఎంఎస్ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | 18650, 26650 LiFePO4, నెం.5 Ni-MH బ్యాటరీలు, పౌచ్ బ్యాటరీలు, ప్రిస్మాటిక్ బ్యాటరీలు, సింగిల్ లార్జ్ బ్యాటరీలు మరియు ఇతర బ్యాటరీ కనెక్షన్లు. |
| ఛానెల్లు: | 20 ఛానెళ్లు |
| ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ కరెంట్: | 10ఎ |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ ఈక్వలైజేషన్ మరియు కెపాసిటీ (ఛార్జ్ & డిశ్చార్జ్) పరీక్ష కోసం ఉపయోగిస్తారు. |
1. లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ & ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం *1సెట్
2. యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్, కార్టన్ మరియు చెక్క పెట్టె.
| ఇన్పుట్ పవర్ | AC200V~245V @50HZ/60HZ |
| స్టాండ్బై పవర్ | 80W |
| పూర్తి లోడ్ శక్తి | 1650W |
| అనుమతించదగిన ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమ
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత 35 డిగ్రీల కంటే తక్కువ; తేమ <90% |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 20 |
| ఇంటర్-ఛానల్ వోల్టేజ్ నిరోధకత | AC1000V/2 నిమిషాలు అసాధారణత లేకుండా |
| గరిష్ట ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 10ఎ |
| గరిష్ట ఉత్సర్గ ప్రవాహం | 10ఎ |
| గరిష్ట అవుట్పుట్ వోల్టేజ్ | 5V |
| కనిష్ట వోల్టేజ్ | 1V |
| కొలత వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.02V |
| ప్రస్తుత ఖచ్చితత్వాన్ని కొలవడం | ±0.02A |
| అప్పర్ కంప్యూటర్ సాఫ్ట్వేర్ యొక్క వర్తించే వ్యవస్థలు మరియు కాన్ఫిగరేషన్లు | నెట్వర్క్ పోర్ట్ కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన విండోస్ XP లేదా అంతకంటే ఎక్కువ వెర్షన్ సిస్టమ్లు. |
క్రింద ఉన్న స్థూపాకార లిథియం బ్యాటరీ బ్రాకెట్ డిఫాల్ట్గా 10 ఛానెల్ల కోసం ఉంటుంది.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713