
HT-ED50AC8 (8 ఛానెల్స్ 50A) లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్ డిశ్చార్జ్ ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం
(మరిన్ని వివరాల కోసం, దయచేసి)మమ్మల్ని సంప్రదించండి. )
| బ్రాండ్ పేరు: | హెల్టెక్ ఎనర్జీ |
| మూలం: | ప్రధాన భూభాగం చైనా |
| వారంటీ: | ఒక సంవత్సరం |
| కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ): | 1 ముక్క |
| బ్యాటరీ రకం: | 18650, 26650 LiFePO4, నెం.5 Ni-MH బ్యాటరీలు, పౌచ్ బ్యాటరీలు, ప్రిస్మాటిక్ బ్యాటరీలు, సింగిల్ లార్జ్ బ్యాటరీలు మరియు ఇతర బ్యాటరీ కనెక్షన్లు. |
| ఛానెల్లు: | 8 ఛానెల్లు |
| ఛార్జ్/డిశ్చార్జ్ కరెంట్: | 50ఎ |
| అప్లికేషన్: | బ్యాటరీ ఈక్వలైజేషన్ మరియు కెపాసిటీ (ఛార్జ్ & డిశ్చార్జ్) పరీక్ష కోసం ఉపయోగిస్తారు. |
1. లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్ డిశ్చార్జ్ ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం *1సెట్
2. యాంటీ-స్టాటిక్ స్పాంజ్, కార్టన్ మరియు చెక్క పెట్టె.
లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్ డిశ్చార్జ్ ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఇన్పుట్ పవర్ | AC200V~245V @50HZ/60HZ 50A |
| స్టాండ్బై పవర్ | 80W |
| పూర్తి లోడ్ శక్తి | 3200W |
| అనుమతించదగిన ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమ | పరిసర ఉష్ణోగ్రత <35 డిగ్రీలు; తేమ <90% |
| ఛానెళ్ల సంఖ్య | 8 ఛానెల్లు |
| ఇంటర్-ఛానల్ వోల్టేజ్ నిరోధకత | AC1000V/2 నిమిషాలు అసాధారణత లేకుండా |
| గరిష్ట ఛార్జింగ్ కరెంట్ | 50ఎ |
| గరిష్ట ఉత్సర్గ ప్రవాహం | 50ఎ |
| గరిష్ట అవుట్పుట్ వోల్టేజ్ | 5V |
| కనిష్ట వోల్టేజ్ | 1V |
| కొలత వోల్టేజ్ ఖచ్చితత్వం | ±0.02V |
| ప్రస్తుత ఖచ్చితత్వాన్ని కొలవడం | ±0.02A |
| అప్పర్ కంప్యూటర్ సాఫ్ట్వేర్ యొక్క వర్తించే వ్యవస్థలు మరియు కాన్ఫిగరేషన్లు | నెట్వర్క్ పోర్ట్ కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన విండోస్ XP లేదా అంతకంటే ఎక్కువ వెర్షన్ సిస్టమ్లు. |
మద్దతు ఉన్న బ్యాటరీలు: లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్ డిశ్చార్జ్ ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం HT-ED50AC8 5V లోపు వోల్టేజ్లకు మరియు ఏ పరిమాణంలోనైనా కెపాసిటీలకు మద్దతు ఇస్తుంది.
లిథియం బ్యాటరీ ఛార్జ్ డిశ్చార్జ్ ఈక్వలైజేషన్ రిపేర్ పరికరం యొక్క భౌతిక లక్షణాలు ఈ క్రింది వాటికి మద్దతు ఇస్తాయి: 18650, 26650 లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్, నెం. 5 నికెల్-మెటల్ హైడ్రైడ్ బ్యాటరీలు, సాఫ్ట్-ప్యాక్ బ్యాటరీలు, బ్లాక్ బ్యాటరీలు, లార్జ్ మోనోమర్లు మరియు ఇతర బ్యాటరీ కనెక్షన్లు.
ప్రోబ్ యొక్క కనిష్ట ఎత్తును 32 మి.మీ.కు మరియు గరిష్ట ఎత్తును 130 మి.మీ.కు సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
బ్యాటరీని అమర్చిన తర్వాత, బ్యాటరీ పోల్ పీస్ మరియు ప్రోబ్ షెల్ పూర్తిగా తాకుతున్నాయో లేదో తనిఖీ చేయడం అవసరం. మధ్య సూది టెస్ట్తో తాకినప్పుడు మాత్రమే కరెంట్ ఉండదు.
3.7V/240mAH సాఫ్ట్-ప్యాక్ బ్యాటరీ, 3.2V/10Ah లిథియం ఐరన్ ఫాస్ఫేట్ సాఫ్ట్-ప్యాక్ బ్యాటరీ. యాదృచ్ఛికంగా పంపిణీ చేయబడిన అవుట్పుట్ లైన్ను ఇన్స్టాల్ చేయండి మరియు పాజిటివ్ మరియు నెగటివ్ పోల్స్ ప్రకారం అలిగేటర్ క్లిప్ లేదా ఫ్లాట్ క్లిప్తో బ్యాటరీని కనెక్ట్ చేయండి.
గమనిక: శాంప్లింగ్ ఖచ్చితత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి, అవుట్పుట్ లైన్ నాలుగు-వైర్ శాంప్లింగ్ కనెక్షన్ పద్ధతితో తయారు చేయబడింది. అలిగేటర్ క్లిప్ లేదా ఫ్లాట్ క్లిప్ను బ్యాటరీ పోల్కు కనెక్ట్ చేసిన తర్వాత, సిగ్నల్ శాంప్లింగ్ వైపున ఉన్న అలిగేటర్ క్లిప్ లేదా ఫ్లాట్ క్లిప్ విశ్వసనీయంగా కాంటాక్ట్లో ఉందో లేదో తనిఖీ చేయడం అవసరం.
జాక్వెలిన్:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
నాన్సీ:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713